Thông báo Tuyển Sinh năm học 2024-2025
V/v tuyển sinh của Trường Mầm Non Thị Trấn Cần Giuộc năm học 2024-2025, chia làm 2 đợt:
Trường Mầm non Thị trấn Cần Giuộc tổ chức hội giảng chuyên đề “ Giáo dục lấy trẻ làm trung tâm “ với 2 hoạt động phát triển nhận thức ở 2 khối lớp Lá và Khối lớp Chồi.
Trường Mầm non Thị trấn Cần Giuộc tổ chức hội giảng chuyên đề “ Giáo dục lấy trẻ làm trung tâm “ với 2 hoạt động phát triển nhận thức ở 2 khối lớp Lá và Khối lớp Chồi.
Đại biểu về dự hội giảng là nguồn động viên to lớn đối với đơn vị.
Hiển thị 1 đến 6 trong tổng số 6 (1 Trang)